18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு மோதும் ரஜினிகாந்த் மற்றும் கமல்ஹாசன்

Photo of author

By viptamilonline

டிசம்பர் 8 ஆம் தேதி ரஜினிகாந்த் மற்றும் கமல்ஹாசன் மீண்டும் வெளியிடுகிறார். 18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு முதல் முறையாக பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதுகின்றனர்.

ரஜினிகாந்தை கமல்ஹாசனை அறிமுகப்படுத்துவது தேவையற்றது. தமிழ் சினிமாவின் முன்னோடிகளான இவர்கள் இருவரும் தொழில்துறையை கட்டியெழுப்ப உதவினர்.

ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன் சண்டையிடும் ரசிகர்களுக்கு திருவிழாவாக இருந்தது.

சமீபத்திய புதுப்பிப்பு இரண்டு மூத்த வீரர்களும் 18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மீண்டும் இணைகிறார்கள். இம்முறை கமல்ஹாசனின் ஆளவந்தான் மற்றும் ரஜினியின் முத்து ஆகிய படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் அவர்களின் சின்னத்திரை படங்களின் மறு வெளியீடுகளாக மோதுகின்றன.

ஆளவந்தான் மற்றும் முத்து திரைப்படம்
டிசம்பர் 8ஆம் தேதி மறு வெளியீடு

ஆளவந்தான் மற்றும் முத்து படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் டிசம்பர் மாதம் மறுவெளியீடு செய்வதாக அறிவித்தனர். வதந்திகளின்படி படங்கள் டிசம்பர் 8 ஆம் தேதி திரும்பும்.

கமல்ஹாசனின் மும்பை எக்ஸ்பிரஸ் படம் வெளியானபோது பேட்ட மற்றும் விக்ரம் கடைசியாக பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதியது. பெரிய திரையில் தங்களுக்குப் பிடித்த நட்சத்திரங்களை அவர்களின் விண்டேஜ் வடிவில் பார்ப்பதற்கு நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு மோதல் ஏற்படக் கூடும் என்பதைக் கேள்விப்பட்டு ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர்.

கே.எஸ்.ரவிக்குமார் இயக்கத்தில் 1995 ஆம் ஆண்டு வெளியான ரஜினியின் முத்து திரைப்படத்தின் மேலோட்டம். இப்படத்தில் ரஜினிகாந்த் தவிர மீனா, சரத்பாபு, ராதா ரவி, செந்தில், வடிவேலு, பொன்னம்பலம் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர்.

சரத் ​​பாபு ஜமீன்தாராகவும், ரஜினிகாந்த் மீனாவை காதலிக்கும் அவரது தொழிலாளியாகவும் நடித்துள்ளனர். பெண் தொழிலாளியை நேசிக்கிறாள், இது ஜமீன்தாரின் ஈகோவை காயப்படுத்துகிறது மற்றும் பிற பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்துகிறது, இது முக்கிய கதைக்களத்தை உருவாக்குகிறது. இந்தப் படம் மோகன்லால் மற்றும் ஷோபனாவின் மலையாளப் படமான தென்மாவின் கொம்பத் திரைப்படத்தைப் பின்தொடர்கிறது.

ஜெயிலர் நடிகரின் வழிகாட்டியான கே. பாலசந்தர், கவிதாலயா புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனத்தை நடத்தி வந்தார், இதற்கு ராஜம் பாலசந்தர் மற்றும் புஷ்பா கே அஸ்வாமி நிதியளித்தார். அசோக் ராஜன் ஒளிப்பதிவு செய்ய, ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார். இப்படம் வெற்றிப் படமாக அமைந்தது, ரஜினிகாந்துக்கு சிறந்த நடிகருக்கான முதல் மாநில விருதைப் பெற்றுத் தந்தது.

கமல்ஹாசனின் ஆளவந்தான் பற்றி

இந்த 2001 ஆம் ஆண்டு உளவியல் ஆக்‌ஷன் படத்தை சுரேஷ் கிருஷ்ணா இயக்கியுள்ளார். கமல்ஹாசன் தனது தாயம் நாவலைத் தழுவி திரைப்படமாக எடுத்தார். கமல்ஹாசன், ரவீனா டி, மனிஷா கொய்ராலா, சரத் பாபு, ரியாஸ் கான், அனுஹாசன் மற்றும் பலர் இப்படத்தில் நடித்துள்ளனர்.

இந்தப் படம் இரட்டைக் குழந்தைகளான விஜய குமார், ராணுவ மேஜர் மற்றும் என் அன் ஏ குமார், மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட புகலிட நோயாளி ஆகியோரைப் பின்தொடர்கிறது. அவர்களின் தாயின் மரணம் அவர்களின் தந்தையின் குடும்ப வன்முறையால் இணைக்கப்பட்டது. என் அன் குமார் தனது சகோதரனின் வருங்கால மனைவியை “பாதுகாக்க” அவரைக் கொல்வதற்காக தஞ்சம் புகுந்ததைத் தொடர்கிறது.

ஷங்கர்-எசான்-லாய் இசையமைத்த இப்படத்தை கலைப்புலி எஸ்.தாணுவின் வி கிரியேஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது. இந்தப் படத்தை மூத்த ஒளிப்பதிவாளர் எஸ்.திருநாவுக்கரசு ஒளிப்பதிவு செய்திருந்தார். கலவையான பாக்ஸ் ஆபிஸ் விமர்சனங்களுக்குப் பிறகு, படம் மற்றும் வழிபாட்டுத் தலத்தைப் பெற்றது. ஆளவந்தானைப் பார்த்த பிறகு கில் பில் வன்முறைக் காட்சிகளை அனிமேஷன் செய்ய உத்வேகம் பெற்றதாக குவென்டின் டரான்டினோ கூறினார்.

குவென்டின் டரான்டினோவின் கில் பில் கமல்ஹாசனின் ஆளவந்தான் எப்படி ஊக்கமளித்தது!

கமல்ஹாசனின் ஆளவந்தான் மற்றும் கில் பில் காட்சியை தூண்டியதாக அனுராக் காஷ்யப்பிடம் குவென்டின் டரான்டினோ கூறினார்.

சிறப்பம்சங்கள்:-

  • கில் பில்லின் உத்வேகத்திற்காக க்வென்டின் டரான்டினோ மற்றும் இந்தியத் திரைப்படத்தைப் பாராட்டினார்.
  •  கமல்ஹாசனின் ஆளவந்தானின் அனிமேஷன் காட்சி கில் பில்லில் இதே போன்ற காட்சியை தூண்டியது.
  • இந்திய சினிமாவின் முன்னோடியான கமல்ஹாசன், லோகேஷ் கனகராஜ், கவுதம் வாசுதேவ் மேனன், கார்த்திக் நரேன் மற்றும் பலர் உட்பட ஏராளமான திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களை பாதித்துள்ளார். பலருக்குத் தெரியாத நிலையில், 2003ல் கில் பில் படத்தில் குவென்டின் டரான்டினோவை கமல்ஹாசன் மறைமுகமாக ஊக்கப்படுத்தினார்.

ஆளவந்தான் கில் பில்லுக்கு ஊக்கமளித்ததாக க்வென்டின் டரான்டினோ அனுராக் காஷ்யப்பிடம் கூறுகிறார்.

இந்தியாவின் மிகப்பெரிய இயக்குனர்களில் ஒருவரான அனுராக் காஷ்யப்பும் திரைப்படங்களை விரும்புகிறார். வன்முறையைக் காட்டிய கில் பில் பல்ப் ஃபிக்ஷனின் அனிமேஷன் மாங்கா காட்சி இந்தியத் திரைப்படத்தால் ஈர்க்கப்பட்டது என்பதை அவர் அறிந்தார்.

இயக்குநர் வெனிஸ் திரைப்பட விழாவில் டரான்டினோவைச் சந்தித்து, அந்த வரிசையைப் பற்றிக் கேட்டார். இந்த கேள்வியால் இயக்குனர் உற்சாகமடைந்ததாக அனுராக் காஷ்யப் கூறினார், “ஆம், நான் ஒரு அனிமேஷன் இந்திய சீரியல் கில்லர் படத்தைப் பார்த்தேன்” என்று பதிலளித்தார்.

கமல்ஹாசனின் 2001 திரைப்படமான ஆளவந்தான் மட்டுமே கில் பில்லுக்கு முன் வன்முறையைக் காட்ட அனிமேஷன் காட்சியைப் பயன்படுத்தியிருப்பதை காஷ்யப் கண்டறிந்தார். டரான்டினோ படத்திற்கு பெயரிடவில்லை.

பின்னர் ஒரு நேர்காணலில், கமல்ஹாசன், திரைப்படத்தை கடுமையாக விமர்சித்த விமர்சகர்கள், க்வென்டின் டரான்டினோ அவரை ஆமோதித்துள்ளதால், அவரது எதிர்கால சோதனைகளுக்கு இனிமேல் அக்கறை காட்டுவார்கள் என்று நம்புகிறேன் என்றார்.

ஆளவந்தான் தகவல்:-

சுரேஷ் கிருஷ்ணா இயக்கிய கமல்ஹாசன் எழுதிய ஆளவந்தான், 2001 ஆம் ஆண்டு உளவியல் சார்ந்த அதிரடித் திரைப்படம். இப்படத்தில், விக்ரம் இரண்டு வேடங்களில் நடிக்கிறார், மனிஷா கொய்ராலா, ரவீனா டி, அனுஹாசன், மிலிந்த் குணாஜி, சரத் பாபு மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர்.

கமல்ஹாசன் நடித்த இரட்டைக் குழந்தைகளில் ஒருவருக்கு ஸ்கிசோஃப்ரினியா உருவாகிறது மற்றும் குழந்தை பருவ அதிர்ச்சியால் ஒரு மனநோயாளியாக மாறுவதைப் படம் பின்தொடர்கிறது. புகழ்பெற்ற ஷங்கர்-எசான்-லாய் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளனர். படம் வெளியான நேரத்தில் கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது, ஆனால் அது கமல்ஹாசனின் சிறந்த படங்களில் ஒன்றாக ஒரு வழிபாட்டைப் பெற்றது.

இந்தியன் 2, கமல்ஹாசன் மற்றும் ஷங்கரின் கூட்டணியில் ஏப்ரல் மாதம் திறக்கப்படுகிறது; 2024 தீபாவளியில் பாகம் 3.

கமல்ஹாசன், ஷங்கர் இயக்கிய இந்தியன் 2 படத்தின் ட்ரெய்லர் கைவிடப்பட்டது. இந்தியன் 2 ஏப்ரலில், இந்தியன் 3 நவம்பரில் என இரண்டு பாகங்களாக படம் வெளியாகலாம்.

முக்கிய சிறப்பம்சங்கள்:-

  • இந்தியன் 2 அதன் நீண்ட இயக்க நேரத்தின் காரணமாக இரண்டு பகுதிகளாக வெளியிடப்படலாம்.
  •  ஷங்கர் இயக்கும் படத்தில் கமல்ஹாசன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார்.
  • ஷங்கர் இயக்கத்தில் கமல்ஹாசன் நடித்துள்ள படம் சமீபகாலமாக பரபரப்பாக பேசப்பட்டது. வரும் அக்டோபர் 3ஆம் தேதி வெளியாகும் இப்படத்தின் அறிமுக வீடியோ உலகம் முழுவதும் உள்ள ரசிகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றுள்ளது.

ஐந்தரை மணி நேரத்திற்கு மேல் ஓடும் இந்தியன் 2 இரண்டு பாகங்களாக வெளியாகலாம் என தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இதன் தொடர்ச்சியின் முதல் பாகம் ஏப்ரல் 12, 2024 மற்றும் மூன்றாவது பாகம் 2024 தீபாவளி அன்று வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும், தயாரிப்பாளர்கள் இதை உறுதிப்படுத்தவில்லை.

கமல்ஹாசன் படம் இந்தியன் 2 அறிமுகம்:-

படத்தின் அறிமுக வீடியோவை ரஜினிகாந்த், மோகன்லால், எஸ்எஸ் ராஜமௌலி, கிச்சா சுதீபா & அமீர்கான் ஆகியோர் மாலை 5:30 மணிக்கு யூடியூப்பில் வெளியிட்டனர். 1996 திரைப்படம் முடிந்த இடத்தில் அறிமுக வீடியோ தொடங்குகிறது. “ஹலோ இந்தியா, இந்தியன் திரும்பி வந்தான்” என்று கமல்ஹாசனின் கதாபாத்திரத்துடன் வீடியோ முடிந்தது.

1996 திரைப்படத்தின் புதிய, ஏக்கம் நிறைந்த வீடியோவைக் கண்டு ரசிகர்கள் பைத்தியம் பிடித்தனர். சிறந்த பாராட்டு நிகழ்ச்சிகள், நட்சத்திரங்கள் நிறைந்த நடிகர்கள் மற்றும் அனிருத் இசைக்கு செல்கிறது.

இந்தியன் 2 இல், ஷங்கர் மற்றும் விக்ரம் அவர்களின் 1996 படத்திற்குப் பிறகு இரண்டாவது முறையாக இணைந்து பணியாற்றுகின்றனர். இப்படத்தில் கமல்ஹாசன், சிஸ்டம் சீர்கேட்டால் விழித்தெழுந்த சுதந்திரப் போராட்ட வீரர் சேனாபதியாக நடிக்கிறார். சித்தார்த், காஜல் அகர்வால், ரகுல் ப்ரீத் சிங், நெடுமுடி வேணு, விவேக், மனோபாலா, குரு சோமசுந்தரம், பாபி சிம்ஹா மற்றும் பலர் இப்படத்தில் நடித்துள்ளனர்.

கே சுபாஸ்கரன் மற்றும் உதயநிதி ஸ்டாலினின் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் படத்திற்கு நிதியளித்தனர். ஆர்.ரத்னவேலு ரவி வர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்ய, அனிருத் ரவிச் இசையமைத்துள்ளார். ஏ.ஸ்ரீகர் பிரசாத் படத்தொகுப்பு செய்யவுள்ளார்.

இந்த ஷங்கர் படத்தில், கமல்ஹாசன் சேனாபதியாக நடிக்கிறார், மேலும் அனிருத் ரவிச்சந்தர் ஜொலித்தார்

கமல்ஹாசன் நடித்த இந்தியன் 2, இரண்டு தசாப்தங்களுக்கு முன்பு இருந்த அவரது சின்னமான பாத்திரத்தை மீண்டும் கொண்டு வந்து, இறுதியாக திரையிடப்பட்டது. பரிசோதித்து பார்!

இயக்குநர் ஷங்கரும், கமல்ஹாசனும் பல வருடங்களுக்குப் பிறகு மீண்டும் இணைகிறார்கள். அவர்களின் இந்தியன் 2 படத்திற்கான யூடியூப் அறிமுகம் பிரபலமானது. இது இந்திய சினிமாவின் மிகப்பெரிய நட்சத்திரங்களான அமீர்கான், எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி, மோகன்லால், கிச்சா சுதீப் மற்றும் ரஜினிகாந்த் ஆகியோரால் ஒருமனதாக தொடங்கப்பட்டது. கமல்ஹாசனின் 1996 திரைப்படம் இந்தியன் கதாபாத்திரம் அறிமுகத்தில் மீண்டும் வருகிறது.

இந்தியன் அதிகாரப்பூர்வமாக திரும்புகிறான். அறிமுக வீடியோவில் கமல்ஹாசனின் 1996 இந்திய திரைப்பட காட்சிகள் இடம்பெற்றுள்ளன. ஊழல் தலைதூக்கும்போது கமல்ஹாசனின் சேனாபதி இந்தியாவுக்குத் திரும்புவார் என்பதை இறுதிக் காட்சி காட்டுகிறது.

அந்த டெயில்-எண்ட் காட்சியில் இருந்து, இந்தியாவின் தற்போதைய படங்கள் காட்டப்படுகின்றன. ஊழலில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள், கதாபாத்திரங்கள் இந்தியர்களை திரும்பப் பெற விரும்புகிறார்கள். “ஹலோ இந்தியா, இந்தியன் திரும்பி வந்தான்” என்று கமல்ஹாசன் கூறுவதுடன் அறிமுகம் முடிகிறது.

90களின் கதாபாத்திரம் அடுத்த ஆண்டு மீண்டும் வரவிருப்பதால், படம் ஓரளவு பார்வையாளர்களை கவர்ந்துள்ளது. வதந்திகளைச் சேர்த்து, இந்தியன் 3 2024 தீபாவளி அன்று வெளியாகலாம்.

இந்தியன் 2 பற்றி மேலும்:-

கமல்ஹாசனுடன் எஸ் ஷங்கரின் இரண்டாவது படம் 1996 இன் இந்தியனைத் தொடர்ந்து. 1990 களின் பிற்பகுதியில், அவர்கள் எந்திரன் ஸ்கிரிப்டை அடிப்படையாகக் கொண்டு ஒரு திரைப்படத்தை உருவாக்க வேண்டும், ஆனால் சூழ்நிலைகள் அதைத் தடுத்தன. அது ரஜினியின் படமாக மாறியது.

சித்தார்த், ரகுல் ப்ரீத் சிங், பிரியா பவானி ஷங்கர், பாபி சிம்ஹா, எஸ்.ஜே. சூர்யா, குல்ஷன் குரோவர், பிரம்மானந்தம், சமுத்திரக்கனி மற்றும் பலர் இந்தியன் 2வில் நடித்துள்ளனர். இந்தப் படத்தில் நெடுமுடி வேணு, விவேக், மனோபாலா ஆகியோர் இறுதித் தோற்றத்தில் நடித்துள்ளனர்.

ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் உரிமையை விட்டு வெளியேறிய பிறகு, அனிருத் ரவிச்சந்தர் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்திற்கு இசையமைத்தார்….

Leave a Comment