கங்குவா செட் காயத்திற்கு பிறகு ரசிகர்களுக்கு சூர்யா நன்றி

Photo of author

By viptamilonline

கங்குவா:-

சூர்யா சமூக வலைதளங்களில், “மிகவும் நன்றாக உணர்கிறேன்” என்று பதிவிட்டுள்ளார்.

சூர்யா சண்டைக் காட்சியில் கேமரா கயிற்றில் விழுந்து காயம் அடைந்ததை அடுத்து, பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கங்குவா படம் தள்ளிப்போகும். சூர்யா ரசிகர்களை புதுப்பித்துள்ளார். கங்குவாவில், சூர்யா புதிய தோற்றத்தில் அறிமுகமாகவுள்ளார் மற்றும் ரசிகர்கள் உற்சாகத்தில் உள்ளனர். படப்பிடிப்பின் போது நடிகர் காயமடைந்ததை அடுத்து, அவர் குணமடைய கால அவகாசம் வழங்கப்பட வேண்டும் என்று படம் ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

சென்னை புறநகரில் உள்ள ஈவிபி பிலிம் சிட்டியில் கங்குவா படப்பிடிப்பின் போது தேசிய விருது பெற்ற சூர்யாவுக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது. நவம்பர் 23, வியாழன் மாலை, தமிழ் முன்னணி நடிகர் தனது ரசிகர்களின் அன்புக்கு நன்றி தெரிவித்தார். அவர் பாதுகாப்பாக குணமடைந்து வருகிறார். அதிகாலையில், சூர்யா மீது ரோப் கேமரா விழுந்து கங்குவா படத்தின் படப்பிடிப்பு நிறுத்தப்பட்டதாக தகவல்கள் பரவின. நடிகரின் காயம் குறித்து பல ரசிகர்கள் கவலைப்பட்டனர், ஆனால் அவர்கள் இப்போது ஓய்வெடுக்கலாம்.விரும்புபவர்கள் & எனது #அன்பானா ரசிகர்கள், ‘விரைவில் குணமடையுங்கள்’ மெசேஜ்களுக்கு மனமார்ந்த நன்றிகள்.. நன்றாக உணர்கிறேன்.. உங்கள் அனைவரின் அன்புக்கும் எப்போதும் நன்றியுடன் :)” (sic) அதிகாலையில், சூர்யா மீது ரோப் கேமரா விழுந்து கங்குவா படத்தின் படப்பிடிப்பு நிறுத்தப்பட்டதாக தகவல்கள் பரவின. நடிகரின் காயம் குறித்து பல ரசிகர்கள் கவலைப்பட்டனர், ஆனால் அவர்கள் இப்போது ஓய்வெடுக்கலாம்.

சரியாக என்ன நடந்தது?

கங்குவா சண்டைக் காட்சியின் போது கீழே விழுந்த கேமரா கயிறு அறுந்து, சூர்யாவின் தோளில் அடித்ததாக ஏஎன்ஐ செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. கீழே விழுந்த கேமராவில் சூர்யாவுக்கு ஏற்பட்ட சிறு காயங்கள், அவர் குணமடைய படத்தின் படப்பிடிப்பை தாமதப்படுத்துகிறது. இந்த சம்பவம் நள்ளிரவு 1.30 மணியளவில் ஈவிபி பிலிம் சிட்டியில் நடந்ததாக ஆதாரங்கள் கூறுகின்றன.

சூர்யாவின் எக்ஸ் ஹெல்த் அப்டேட்:-

சம்பவம் நடந்த சில மணி நேரங்களுக்குப் பிறகு சூர்யா சமூக ஊடகங்களில் ஒரு உடல்நலப் புதுப்பிப்பை வெளியிட்டார். அவர் X இல் (முன்னர் Twitter), “அன்புள்ள #AnbaanaFans, நண்பர்கள் மற்றும் நலம் விரும்பிகளே, ‘விரைவில் குணமடையுங்கள்’ என்ற பல செய்திகளுக்கு நன்றி. மிகவும் நன்றாக உணர்கிறேன். உங்கள் அன்புக்கு எப்போதும் நன்றியுடன் இருக்கிறோம்.”

கங்குவாவின் முதல் பார்வை!

எதிர்பார்க்கப்பட்ட கங்குவா படத்தைப் பற்றி மேலும் ஸ்டுடியோ கிரீன் மற்றும் யுவி கிரியேஷன்ஸ் சூர்யா மற்றும் திஷா பதானியின் அதிரடி நாடகமான கங்குவாவை தயாரிக்கிறது. 2024 இன் முற்பகுதி அதன் வெளியீட்டு தேதியாகும். ஒரு கவர்ச்சியான வீடியோ படத்தின் பெயரை அறிவித்தது. கிளிப்பில், ஒரு பருந்து, வேட்டை நாய், குதிரையில் முகமூடி அணிந்த சிப்பாய் & பெரும் இராணுவம் இருண்ட இரவில் தோன்றியது.

திரையில்

அவர் துல்கர் சல்மான், விஜய் வர்மா மற்றும் நஸ்ரியா ஃபஹத் ஆகியோருடன் சூர்யா 43 இல் தோன்றுவார். 2020 ஆம் ஆண்டு வெளியான சூரரைப் போற்று திரைப்படம் சூர்யாவுக்கு சிறந்த நடிகருக்கான தேசிய விருதையும், சூர்யா 43 படத்திற்காக சுதா கொங்கரா திரும்பவும் பெற்றார்.

அதிர்ஷ்டவசமாக சூர்யாவுக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது. மற்றொரு அறிக்கையின்படி, நடிகரின் மருத்துவர் இரண்டு வார படுக்கை ஓய்வுக்கு பரிந்துரைத்தார்.

புதுடெல்லி: சூர்யா தனது தமிழ் கால நாடகமான ‘கங்குவா’ படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார். இப்படத்தை சிறுத்தை சிவா இயக்கியிருக்கும் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னை ஃபிலிம் சிட்டியில் நடந்துள்ளது. TOI இன் படி, ஒரு திரைப்படத் தொகுப்பு கட்டப்பட்டுள்ளது.

‘கங்குவா’ படப்பிடிப்பில் சூர்யா மீது ரோப் கேமரா விழுந்ததில் காயம் அடைந்ததாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. நடிகரின் தோள்பட்டையில் ஏற்பட்ட காயம் படப்பிடிப்பை நிறுத்தியதாக அறிக்கை கூறுகிறது.

அதிர்ஷ்டவசமாக சூர்யாவுக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது. மற்றொரு அறிக்கையின்படி, நடிகரின் மருத்துவர் இரண்டு வார படுக்கை ஓய்வுக்கு பரிந்துரைத்தார்.

சூர்யா தனது ‘கங்குவா’ படத்தின் படப்பிடிப்பை இந்த மாதம் முடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது, அடுத்த மாதத்திற்குள் முழு படப்பிடிப்பும் முடிவடைகிறது. இருப்பினும், சமீபத்திய வளர்ச்சி உற்பத்தியை தாமதப்படுத்தலாம்.

சூர்யாவின் 42வது முன்னணி கதாபாத்திரமாக, ‘கங்குவா’ ஆகஸ்ட் 2022 இல் ‘சூரியா 42’ என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டது. இத்திரைப்படம் கோவா, கேரளா, கொடைக்கானல் மற்றும் ராஜமுந்திரி ஆகிய இடங்களில் படமாக்கப்பட்டது. ஏப்ரல் 2023 இல் அதிகாரப்பூர்வ பெயர் ‘கங்குவா’.

‘கங்குவா’ படத்தில் பாபி தியோல், திஷா பதானி, நடராஜன் சுப்ரமணியம், ஜெகபதி பாபு, யோகி பாபு, ரெடின் கிங்ஸ்லி, கோவை சரளா, அன் அராஜ், ரவி ராகவேந்திரா, கே.எஸ். ரவிக்குமார் மற்றும் பி.எஸ். அவினாஷ் ஆகியோருடன் சூர்யா ஆறு வேடங்களில் நடிக்கிறார். தமிழில் திஷா-பாபி அறிமுகமாகும்

2024 ஆம் ஆண்டின் முற்பகுதியில் அதன் standard, 3D & IMAX திரையரங்கு வெளியீடுகளைக் காணும். படத்தின் ரிலீஸ் தேதி தெரியவில்லை.

சூர்யா படம் கங்குவா 38 மொழிகளில் வெளியாகும் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன

சூர்யா நடிப்பில் சிவாவின் கங்குவா படம் வரலாறு படைக்க உள்ளது. பெரும் பொருட்செலவில் உருவாகியுள்ள இப்படம் முதன்முறையாக 38 மொழிகளில் வெளியாகவுள்ளது. சிவாவின் பிரம்மாண்டமான படைப்பாகக் கூறப்படும் வரலாற்று-புனைகதை திரைப்படம், ஒரு பச்சையான, கிராமிய காட்சி விருந்துக்கு உறுதியளிக்கிறது. குறிப்பிடத்தக்க VFX மற்றும் CGI முதலீடுகள் காரணமாக, படம் மிகப்பெரியதாக இருக்கும்.

கே.இ.ஞானவேல் ராஜா, வி. வம்சி கிருஷ்ணா ரெட்டி & பிரமோத் உப்பளபதி ஆகியோர் படத்திற்கான விநியோகத் திட்டத்தை லட்சியமாக சந்தைப்படுத்தியுள்ளனர். தமிழ் சினிமாவை சர்வதேச அளவில் புதிய உயரத்திற்கு கொண்டு செல்ல புதிய பிரதேசங்களை ஆராயவும் தயாரிப்பாளர்கள் விரும்புகிறார்கள்.

Behindwoods க்கு அளித்த பேட்டியில், ஞானவேல் தனது உற்சாகத்தை வெளிப்படுத்தினார். அவர் பேசுகையில், “தமிழ் தொழில்துறை தாண்டாத பல எல்லைகளை கடக்க முயற்சிக்கிறோம். எல்லாம் திட்டமிட்டபடி நடந்தால், இப்படம் வரலாறு காணாத தாக்கத்தை ஏற்படுத்தி தமிழ் சினிமாவுக்கு மேலும் கதவுகளைத் திறக்கும்.

கங்குவா நடிகர்கள், வெளியீட்டு தேதி, மேலும்

கங்குவா ப்ரோமோ போஸ்டர்கள் சூர்யா ரசிகர்களை கவர்ந்துள்ளது. படத்தின் காட்சி காட்சிகள் ஏற்கனவே சலசலப்பை உருவாக்குகின்றன. இதில் திறமையான திஷா பதானி கதாநாயகியாகவும் நடிக்கிறார். வெற்றி பழனிசாமி தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் அடித்தார். இந்த காரணிகள் அனைத்தும் இந்த படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸை அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது.

உண்மையில், கங்குவாவின் படைப்பாளிகள் முன்னோடியில்லாத உலகளாவிய வெளியீட்டை உறுதிசெய்ய முடிந்த அனைத்தையும் செய்கிறார்கள். கங்குவாவைத் தயாரித்த ஸ்டுடியோ கிரீன், சிறந்த விநியோகஸ்தர்களுடன் மூலோபாய கூட்டுறவையும் கொண்டுள்ளது. 2024 ஆம் ஆண்டின் முற்பகுதியில் படம் உலக அளவில் வெளியாகும்.

இந்த படம் சூர்யாவின் முதல் பான்-இந்திய முயற்சியாகும், இது அவரது வாழ்க்கையில் ஒரு மைல்கல். இந்த வரலாற்று வெளியீட்டிற்கு குழு தயாராகி வரும் நிலையில், கங்குவா ரசிகர்கள் இன்னும் பல சுவாரஸ்யமான உண்மைகளை வரும் மாதங்களில் விளம்பரப் பொருளாக எதிர்பார்க்கலாம்.

கங்குவா உலக அளவில் பார்வையாளர்களை கவரும் வகையில் அதன் கதைக்களம், நட்சத்திர நடிகர்கள் & 38-மொழி வெளியீடு, சினிமா வரலாற்றில் அதன் இடத்தை உறுதிப்படுத்துகிறது.

ஷோபிஸில் 26 வருடங்களை நிறைவு செய்த சூர்யா! ரசிகர்கள் கங்குவா நட்சத்திரத்தின் படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை X இல் பகிர்கின்றனர் #26YearsOfSuriyaism

தேசிய விருது பெற்ற நடிகர் சூர்யா, செப்டம்பர் 6, 1997 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியான நேருக்கு நேர் படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார். இன்று, நடிகர் திரையுலகில் 26 ஆண்டுகளை நிறைவு செய்கிறார்.

1997 ஆம் ஆண்டு நேருக்கு நேர் படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமான சூர்யா சிவக்குமார் இன்று தேசிய விருது பெற்ற நடிகர் திரையுலகில் 26 ஆண்டுகளை நிறைவு செய்கிறார். பல ஆண்டுகளாக அவர் பல்வேறு பாத்திரங்களை ஏற்றார். ஆக்‌ஷன், ரொமான்ஸ், காமெடி என எதுவாக இருந்தாலும், சூர்யா தான் திறமையின் ஆற்றல் மிக்கவர் என்பதை நிரூபித்தார். காக்கா காக்கா, பிதாமகன், கஜினி, சிங்கம், சூரரைப் போற்று, ஜெய் பீம் ஆகியவை அவரது சிறந்த படங்களில் அடங்கும். கடைசியாக எதற்கும் துணிந்தவன் படத்தில் நடித்தார். கங்குவா நட்சத்திரம் ஷோபிஸில் 26 ஆண்டுகள் நிறைவடைந்த நிலையில், அவரது ரசிகர்கள் பெரிய திரைகளில் அவரது படைப்புகளைக் கொண்டாடும் வகையில் படங்கள் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளனர். அவர்கள் X இல் #26YearsOfSuriyaism ட்ரெண்டிங்கில் உள்ளனர்.

கங்குவா நட்சத்திரம் சூர்யா தனது கிழிந்த உடலமைப்பைக் காட்டுகிறார்.
சூர்யாவின் வரவிருக்கும் படம் கங்குவா சிவா இயக்கத்தில் ஒரு பீரியட் ஆக்ஷன் டிராமா. ஸ்டுடியோ கிரீன் மற்றும் யுவி கிரியேஷன்ஸ் பேனர்களின் கீழ் இப்படம் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது.

சூர்யா பலவிதமான வேடங்களில் நடிப்பதாக அறியப்படுகிறார், நடிகர் எந்த ஒரு பாத்திரத்திற்கும் தனது உடல் மாற்றத்தை பரிசோதிக்க தயங்கவில்லை. அடுத்து கங்குவா படத்தில் நடிக்கும் சூர்யா, தனது புதிய மிருகத்தனமான தோற்றத்தில் இணையத்தில் தீ வைத்துள்ளார். படத்தில் நடிகர் தனது கிழிந்த உடலமைப்பைக் காட்டுகிறார். அவரது வொர்க்அவுட் அமர்வின் மத்தியில் அவர் தனது வாஷ்போர்டு ஏபிஎஸ்ஸைப் பறைசாற்றுவதைப் படம் காட்டுகிறது.

கங்குவா:-

சிறுத்தை சிவாவின் வரவிருக்கும் பான்-இந்தியா திரைப்படத்தின் இந்த புதிய போஸ்டரில் சூரியா, அவரது இராணுவம் போர்க் கொம்புகளை ஊதும்போது, ​​விளக்குகளின் கலங்கரை விளக்கத்தை வைத்திருக்கிறார்.

இப்படத்தில் சூர்யா, திஷா பதானி, பாபி தியோல், நட்டி நட்ராஜ், யோகி பாபு, கோவை சரளா, ரெடின் கிங்ஸ்லி, ரவி ராகவேந்திரா மற்றும் பிஎஸ் அவினாஷ் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

சூர்யாவின் வரவிருக்கும் பான்-இந்திய திரைப்படமான கங்குவா, பெரும்பாலான திரைப்பட ஆர்வலர்கள் கட்டாயம் பார்க்க வேண்டிய பட்டியலில் முதலிடத்தில் உள்ளது. இப்போது, ​​வெளியிடப்பட்ட புதிய போஸ்டர் வடிவில் ரசிகர்கள் சிறந்த தீபாவளி விருந்தைப் பெற்றுள்ளனர். சுவரொட்டியானது, அவரது இராணுவம் போர்க் கொம்புகளை ஊதும்போது, ​​சூப்பர்ஸ்டார் தனது மணிநேரத்தில் ஒளியின் கலங்கரை விளக்கத்தை வைத்திருக்கும் ஒரு தீவிரமான வெகுஜன உந்துதல் கால தோற்றத்தைக் காட்டுகிறது. கங்குவா இரண்டு சமகால வரலாற்றுக் காட்சிகளைக் கொண்டிருக்கும், சூர்யா பல கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கிறார். கங்குவா க்ளிம்ப்ஸ்: சூர்யாவின் இதுவரை பார்த்திராத அவதாரம் ரசிகர்களை ‘கூஸ்பம்ப்ஸ்’ மூலம் விட்டுச் சென்றது, இயக்குனர் சிவாவின் வரவிருக்கும் படத்தை நெட்டிசன்கள் வாழ்த்துகிறார்கள்.

Leave a Comment