பிக் பாஸ் தமிழ் 7 சர்ச்சையில் சிக்கிய பிரதீப் ஆண்டனி

Photo of author

By viptamilonline

பிரதீப் ஆண்டனி பிக் பாஸ் தமிழ் 7:-

சமீபத்தில் நடிகர் பிரதீப் ஆண்டனி உதவி இயக்குநராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார் மற்றும் பல மறக்கமுடியாத படங்களில் மூத்த இயக்குனர்கள் மற்றும் நடிகர்களுடன் பணியாற்றினார். கோலிவுட் நடிப்பிலும், இயக்கத்திலும் தீவிரமாக இருக்கிறார்.

இயக்குநரும் நடிகருமான பிரதீப் ஆண்டனி தமிழ்நாட்டில் சென்னையில் வளர்ந்தார். அவரது பட்டப்படிப்பு விஷுவல் கம்யூனிகேஷன். அவர் நடனம் மற்றும் இசையை விரும்புகிறார். அவர் திரைக்கதை எழுதுதல், கலை இயக்கம், கருத்தாக்கம் மற்றும் கலை இயக்கம் ஆகியவற்றில் சிறந்து விளங்குகிறார். தமிழில் பிக்பாஸ் சீசன் 3ல் கேமியோ செய்த அவர் சீசன் 7ல் வீட்டிற்குள் நுழையலாம்.

அவர் பிக் பாஸ் நடிகர் கவின் உடன் நெருங்கிய நண்பர் ஆவார், பிரதீப் ஆண்டனி நையாண்டி வேடத்தில் நடித்த தாதா திரைப்படம் வெற்றி பெற்றது. 2016 ஆம் ஆண்டு அதிதி பாலன் நடித்த “அருவி” என்ற தமிழ் சமூக அரசியல் நாடகத்திற்கு அவர் உதவினார். உதவி இயக்குநராக தனது முதல் படத்திலேயே அருண் பிரபு புருஷோத்தமன் எழுதி இயக்கினார். இந்தப் படத்தில் அதிதி பாலன், அஞ்சலி வரதன், லட்சுமி கோபாலசாமி ஆகியோர் சிறப்பான நடிப்பை வெளிப்படுத்தினர்.

2019 இல், பிரதீப் ஆண்டனி “வாழ்” திரைப்படத்தில் நடிகராக அறிமுகமானார். அருவி படத்தை இயக்கிய அருண் பிரபு புருஷோத்தமன் இந்த கமர்ஷியல் காதல் படத்தை சிவகார்த்திகேயனின் எஸ்கே தயாரிப்பில் இயக்கினார்.

பிரதீப் ஆண்டனியின் அற்புதமான விஷயங்கள்:-

  • அவர் நண்பர்களிடத்தில் சகஜமாக பழகுவார்
  • அவர் ஒரு சமூக சித்தாந்தவாதியாக சுயாட்சி மற்றும் விடுதலையை ஆதரிக்கிறார்.
  • அக்டோபர் 2023 இல் ட்விட்டர் பின்தொடர்பவர்களின் எண்ணிக்கை 13.4மு என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

பிரதீப் ஆண்டனியின் திரைப்படங்கள்:-

  • 2016: அருவி, உதவி இயக்குனர்
  • 2021: வாழ், முக்கிய முன்னணி
  • 2023: தாதா, கவின் நண்பர்.

கவின் மற்றும் பிரதீப் அன்டனி நட்புறவு:-

அவரது சிறந்த நண்பரும் நடிகருமான கவின் பிக் பாஸ் தமிழ் 3 இல் சாத்தியமான போட்டியாளராக இருந்தபோது, ​​நடிகர் பிரதீப் ஆண்டனி கவினை அறைந்த செயலுக்காக வைரலாகப் பேசப்பட்டார், இது அனுதாப வாக்குகளைப் பெறுவதற்கான விளம்பர ஸ்டண்டாக இருக்கலாம்.

பிக் பாஸ் தமிழ் 3 ஒளிபரப்பாளரான விஜய் டிவியில் நடிகரும் உதவி இயக்குனருமான பிரதீப் ஆண்டனி கவினை அறைந்த ப்ரோமோ வீடியோவை வெளியிட்ட பிறகு, நிகழ்ச்சியின் தயாரிப்பாளர்கள் கவின் ராஜ் மீது தவறான அனுதாபத்தை வளர்த்து வருவதாக ரசிகர்கள் பின்னர் விமர்சித்தனர். கவின் துணையாக ஆண்டனி வீட்டுக்குள் அழைக்கப்பட்டார்.

சக போட்டியாளர்களுடன் எதிர்பாராத மற்றும் ஆரோக்கியமற்ற நடத்தைக்காக நடிகர் பிரதீப் ஆண்டனியால் கவின் அறைந்தார், இது அவரது பெயரைக் குறைத்து பார்வையாளர்களின் மனதில் அவரது கதாபாத்திரத்தை சிதைத்தது. அவர் புறப்படுவதற்கு முன் கவினை கட்டிப்பிடித்து தட்டிக்கொடுத்து, பிரதீப்பை நையாண்டியாக அறைந்தபடி கேமை வெல்லுமாறு அறிவுறுத்தினார்.

சர்ச்சைக்குரிய எபிசோட்: போட்டியாளர்கள் பிரதீப்பை கடுமையாக குற்றம் சாட்டுகின்றனர்:-

நிகழ்ச்சியின் போது பிரதீப்பின் நடத்தை குறித்த பங்கேற்பாளர்களின் கவலைகளுக்கு கமல்ஹாசன் ஒரு புதுமையான அணுகுமுறையை எடுத்தார். அநீதியை எதிர்த்து அவர்களுக்கு சிவப்புத் துணியைக் கொடுத்தார். ஜோவிகா, மாயா, பூர்ணிமா, நிக்சன், ரவீனா, விஷ்ணு, கூல் சுரேஷ், அன்னபாரதி, சரவண விக்ரம் ஆகியோர் பிரதீப் மீது குற்றம் சாட்டினர். அவர் பாலியல் ரீதியான கருத்துக்களை வெளியிட்டதாகவும், குடும்பத்தில் பதற்றத்தை ஏற்படுத்தியதாகவும் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. பிரதீப்பின் உறுதிப்பாடு அவர்களைக் கவலையடையச் செய்தது.

கமல்ஹாசன் பின்னர் பிரதீப் தனது கதையைச் சொல்லட்டும், ஆனால் மணிச்சந்திரா வீட்டு முறைகேடு குற்றச்சாட்டுடன் குறுக்கிட்டார். பங்கேற்பாளர்கள் பிரதீப் ஆட்டமிழக்க வேண்டுமா அல்லது தொடர்ந்து விளையாட வேண்டுமா என்று தனித்தனியாக வாக்களித்தனர். பெரும்பான்மையானவர்கள் சிவப்பு அட்டைக்கு வாக்களித்தனர்.

பிரதீப் ஆண்டனியின் சிவப்பு அட்டை வெளியேற்றம் விவாதத்தை கிளப்பியுள்ளது.

சிவப்பு அட்டை தீர்ப்புக்குப் பிறகு, கமல்ஹாசன் இது ஒரு தேர்தல் செயல்முறை, அவரது விருப்பம் அல்ல என்று கூறினார். பிக்பாஸ் தமிழ் நிகழ்ச்சியில் அதிக வாக்குகள் பெற்று பிரதீப் வெளியேற்றப்பட்டார்.

வெளியேற்றம் அநியாயம் என்றும், போட்டியாளர்கள் பிரதீப்பிற்கு எதிராக ஒன்றுபட்டுள்ளனர் என்றும் விசித்ரா நினைத்தாள். மாயாவும் பூர்ணிமாவும் சிவப்பு அட்டை தீர்ப்பால் ஆச்சரியப்பட்டனர், இது அவர்களின் குறிக்கோள் அல்ல. பிரதீப் வெளியேற்றப்படுவார் என்று அவர்களுக்குத் தெரியாது. பிரதீப்பின் கெட்ட பெயர் அவனது வாழ்க்கையைப் பாதிக்கும் என்று விசித்ரா கவலைப்பட்டாள். தேர்வில் பங்கேற்பாளர்கள் மற்றும் பிக் பாஸ் தமிழ் ரசிகர்கள் மற்றும் பின்தொடர்பவர்கள் பிளவுபட்டுள்ளனர்.

பிரதீப் ஆண்டனியின் வெளியேற்ற சர்ச்சை சமூக ஊடகங்களிலும் அதற்கு அப்பாலும் தொடர்ந்து ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது.

Bigg Boss Tamil 7 highlights: பிரதீப்புக்கு ரெட் கார்டு இணையத்தை பிரிக்கிறது:-

பிரதீப் ஆண்டனியை சிவப்பு அட்டை மூலம் வெளியேற்றுவதற்கான முழு அத்தியாயம் நவம்பர் 4 அன்று ஒளிபரப்பப்பட்டது. பல போட்டியாளர்கள் அவர் மீது கடுமையான குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்தனர்.

  • பிரதீப் ஆண்டனி ‘உணர்ச்சியற்ற நடத்தைக்காக’ சிவப்பு அட்டை பெற்றார்.
  • கமல்ஹாசன் மற்றும் நிகழ்ச்சி ஏற்பாட்டாளர்களின் முடிவு இணையப் பிரிவை ஏற்படுத்தியது.

இந்த வார பிக்பாஸ் தமிழ் 7 மிகவும் சர்ச்சைக்குரிய எபிசோட்களில் ஒன்றாகும். இந்த ஆண்டின் மிகவும் செல்வாக்கு மிக்க போட்டியாளர்களில் ஒருவரான பிரதீப் ஆண்டனி வீட்டிற்கு அனுப்பப்பட்ட எபிசோடை தமிழில் அறிமுகமானதிலிருந்து நிகழ்ச்சியை தொகுத்து வழங்கிய கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கினார். பிரதீப்பின் மன்னிக்காத மனப்பான்மையும் தனித்துவமான உத்தியும் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கியுள்ளன. பெண்கள் அவரைச் சுற்றி இருப்பது பாதுகாப்பற்றது என்று பெரும்பாலான போட்டியாளர்கள் கூறியதை அடுத்து அவருக்கு சிவப்பு அட்டை வந்தது.

கமலுக்கு பிரதீப் சிவப்பு அட்டை கொடுத்தார். வைரல்!

பிக் பாஸிலிருந்து கமலை வெளியேற்றியதற்கு, கமலுக்கு சிவப்பு அட்டை போட்டு, பிரதீப் ஆண்டனி நுட்பமாக பதிலடி கொடுத்தார்.  பிக்பாஸ் 7 நிகழ்ச்சி அக்டோபர் 1ஆம் தேதி திரையிடப்பட்டது. 18 போட்டியாளர்கள் கொண்ட நிகழ்ச்சியின் முதல் வாரத்தில் அனன்யா வெளியேற்றப்பட்டார். இரண்டாவது வாரத்தில் உடல் நலக்குறைவு காரணமாக பாவா செல்லதுரை வெளியேறி, போட்டியாளர்களை காப்பாற்றினார். மூன்றாவது வாரத்தில் விஜய் வர்மா வெளியேறினார். நான்காவது வாரம் மிகப்பெரிய திருப்பத்தை நடத்தியது. அந்த வார இறுதியில் ஒரே நேரத்தில் ஐந்து வைல்ட் கார்டு போட்டியாளர்களை அனுப்பி பார்வையாளர்களை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கினார் பிக் பாஸ். கூடுதலாக, அந்த வாரத்தில் இரட்டை வெளியேற்றம் ஏற்பட்டது. யுகேந்திரனும் வினுஷாவும் கிளம்பினர். பிக் பாஸ் வேகமாக நகர்கிறார்.

மக்கள் ஒவ்வொரு சீசனிலும் ஒரு போட்டியாளரை விரும்புகிறார்கள். எனவே, பிரதீப் ஆண்டனி 7வது சீசனின் மிகவும் பிரபலமான போட்டியாளராக ஆனார். அவரது போட்டியாளர்கள் அவரை விரும்பவில்லை என்றாலும், மக்களின் பெருந்தன்மை அவர்களை பயமுறுத்தியது. இதனால் அவரை வெளியேற்றி பிரதீப் மீது வழக்கு தொடர்ந்தனர்.

பிக்பாஸ் வீட்டில் அவர் பாதுகாப்பற்றவர் என்று மீண்டும் கவலை தெரிவித்தனர். அவர்களின் புகார்களுக்கு பதிலளிக்க விடாமல் பிரதீப்பிற்கு சிவப்பு அட்டை கொடுத்து வெளியே அனுப்பினார் கமல். அவரது இந்த முடிவு சமூக வலைதளங்களில் விவாதத்தை ஏற்படுத்தியது. கமலின் இந்த முடிவுக்கு பல பிரபலங்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் எதிர்ப்பு தெரிவித்தனர். பெண்களை பாதுகாக்க தவறியதற்காக பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்ட கமலுக்கு ஒரு புகைப்படத்தின் மூலம் பிரதீப் நல்ல பதிலடி கொடுத்துள்ளார். பிரதீப் பெருமையுடன் கமலின் சிவப்பு அட்டையைப் பிடித்துள்ளார், பெண்கள் அவரைச் சூழ்ந்தனர். பெண் வேடமிட்டு பெண்களை பாதுகாப்பதில்லை என்று பிரதீப் கூறினார்.

மற்றொரு புகைப்படத்தில், பிரதீப் தனது நண்பர்கள் மற்றும் தோழிகளுடன் தனது பிக் பாஸ் பொருட்களைப் பிடித்துக் கொண்டு போஸ் கொடுத்துள்ளார். அவரது புகைப்படங்களை சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக்கி வருகின்றனர்.

தனிப்பட்ட காரணங்களுக்காக உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் சிவப்பு அட்டை பிரதீப்? வைரல் ரசிகர் கோட்பாடு

உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் முதல் சீசனில் இருந்து தொகுத்து வழங்கி வருகிறார். அவரது பார்வையாளர்கள் மற்றும் போட்டியாளர் மேலாண்மை எப்போதும் விதிவிலக்கானது. இருப்பினும், ஏழாவது சீசனில் நடிகர் பிரதீப் ஆண்டனியை அவர் அவசரமாக வெளியேற்றியது ரசிகர்களுக்கு ஏமாற்றத்தை அளித்தது.

பிரதீப்பின் நடத்தை பிடிக்காததால் கமல்ஹாசன் அவரை வெளியேற்றியதாக நெட்டிசன்கள் நம்புகின்றனர். இந்த சீசனின் ஆரம்ப நாட்களில் கமலின் நெருங்கிய நண்பரும் எழுத்தாளருமான பவா செல்லத்துரையை பிரதீப் குற்றம் சாட்டினார், பிரதீப்பின் செயலால் கமல்ஹாசன் அதிருப்தி அடைந்தார்.

கோட்பாட்டின்படி, “கமல் சார் மன்னிப்பு கேட்டாலும் நான் மன்னிப்பு கேட்க மாட்டேன். ஏனென்றால் என் செயல்கள் சரிதான்” என்று பிரதீப் கூறினார். பிரதீப்பின் அவமரியாதைக் கூற்றால் கமல்ஹாசன் வருத்தமடைந்தார் என்கிறது கோட்பாடு. பிரதீப்பை வெளியேற்ற கமல்ஹாசன் சிவப்பு அட்டை உத்தியை கையாண்டதாக நெட்டிசன்கள் கூறுகின்றனர். சமீபத்திய சீசன்களில், ஜூலி போன்ற சர்ச்சைக்குரிய வீரர்களை கமல் ஆதரித்தார்.

பிக் பாஸ் தமிழ் புகழ் பிரதீப் ஆண்டனி கோவாவில் விடுமுறை:-

இன்ஸ்டாகிராமில், முன்னாள் பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 போட்டியாளர் பிரதீப் ஆண்டனி தனது கோவன் விடுமுறையின் துடிப்பான புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். புகைப்படங்கள் கோவாவின் அழகையும் பிரதீப்பின் கவலையற்ற விடுமுறை உணர்வையும் காட்டியது. வேக படகு சவாரி மற்றும் உள்ளூர் உணவு வகைகளை நடிகர் ரசித்தார். பிரதீப்பின் பிக் பாஸ் தமிழ் 7 வெளியேற்றம் சர்ச்சையானது, ஹவுஸ்மேட்கள் கடுமையான குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்தனர். அவரது அழகான கோவா குளிர்கால ஓய்வுக்கான புகைப்படங்களை ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்தனர்.

முன்னாள் பிக்பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 போட்டியாளரும் நடிகருமான பிரதீப் ஆண்டனி கோவாவின் அமைதியை அனுபவித்து, இன்ஸ்டாகிராமில் துடிப்பான புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

பிரதீப் ஆண்டனி, ஒரு பயண ஆர்வலர், கடற்கரைகளில் வேகப் படகு சவாரி உட்பட தனது கோவா சாகசத்தை ஆவணப்படுத்தினார்.

பிரதீப்பின் துடிப்பான புகைப்படங்கள் கோவாவின் அழகையும் அவரது கவலையற்ற விடுமுறை உணர்வையும் படம்பிடித்துள்ளது. நடிகர் தனது நேரத்தை சுற்றுலா தலத்தில் அனுபவித்தார், உள்ளூர் உணவுகளை முயற்சி செய்தார் மற்றும் மணல் கடற்கரைகளில் உலா வந்தார்.

பிரதீப் ஆண்டனியின் பிக்பாஸ் தமிழ் 7 வெளியேற்றம் சர்ச்சைக்குரியதாக உள்ளது. மாயா, பூர்ணிமா, விஷ்ணு, நிக்சன், கூல் சுரேஷ், அக்‌ஷயா, மணி, ரவீனா, அன்ன பாரதி மற்றும் சரவணன் ஆகியோர் பிரதீப் வெளியேற்றும் நிகழ்வின் போது தீவிரமான விஷயங்களைக் குற்றம் சாட்டினர். கமல்ஹாசன் தனது பாலியல் கருத்துகள் குறித்து பிரதீப் மற்றும் பிற ஹவுஸ்மேட்களிடம் பேசினார்.

வாக்குமூலம் அறை விவாதங்களுக்குப் பிறகு, பெரும்பாலான போட்டியாளர்கள் பிரதீப்பின் வெளியேற்றத்திற்கு வாக்களித்தனர், மேலும் கமல்ஹாசன் பிக் பாஸிலிருந்து வெளியேற அவருக்கு சிவப்பு அட்டை கொடுத்தார்.

பிரதீப் ஆண்டனியின் கோவா பயணத்தை ரசிகர்கள் கமென்ட்களில் குவித்துள்ளனர். நடிகரின் ரசிகர்கள், இயற்கை எழில் கொஞ்சும் கடற்கரைப் பகுதியில் அவர் ஓய்வெடுக்கும் குளிர்கால விடுமுறையிலிருந்து இன்னும் சில தருணங்களை ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர்.

Leave a Comment