விசித்ராவின் வாக்குமூலம். அந்த முன்னணி ஹீரோவுக்கு நடந்தது என்ன ?

Photo of author

By viptamilonline

விசித்ரா பிக்பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 :-

படப்பிடிப்பின் போது ஒரு முன்னணி ஹீரோ தன்னை அறைக்கு வரச் சொன்னதும், தன்னைத் துன்புறுத்தியதையும் அடுத்து தான் படங்களில் இருந்து விலகியதாக விசித்ரா கூறுகிறார்.

பிக்பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 போட்டியாளரான விசித்ரா, 2000 ஆம் ஆண்டு திரைப்படங்களை விட்டு வெளியேறியதற்கான காரணத்தை விளக்குகிறார். ஒரு வீட்டில் பணி செய்யும் போது, ​​தனது பத்தாண்டு கால வாழ்க்கையை பொது பார்வையில் விட்டுச்செல்ல வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்ட ஒரு வாழ்க்கையை மாற்றும் நிகழ்வை விவரித்தார் விசித்ரா. கேரளாவின் மலம்புழாவில் நடந்த தெலுங்குப் படத்தில் நடந்த பாலியல் துன்புறுத்தல் சம்பவத்திற்குப் பிறகு அவர் படங்களில் இருந்து விலகினார்.

மாநிலத்தில் படப்பிடிப்பின் போது துன்புறுத்தப்பட்டதை படத்தின் பெயர் அல்லது குற்றவாளிகளின் பெயரை குறிப்பிடாமல் விசித்ரா விவரித்தார்.

இதுகுறித்து விசித்ரா கூறும்போது, ​​“இறந்த நடிகரின் வேண்டுகோளுக்கு இணங்க மலம்புழாவில் நடித்தேன். நான் இப்போது என் கணவரை அங்கு சந்தித்தேன். அவர் எனது ஹோட்டலில் பணிபுரிந்தார். நடிப்பதில் குறிப்பிடத்தக்க சிக்கல்களை எதிர்கொண்டேன். அந்தப் படத்தில் நான் அதை அதிகம் எதிர்கொண்டேன். அந்தச் சம்பவம் 2000-ம் ஆண்டுக்குப் பிறகு நான் காணாமல் போகச் செய்தது. இது நாளிதழ்களில் வெளியான ஒரு பெரிய சம்பவம். ஒரு நிரந்தர வடு உருவானது. பிக் பாஸ் அந்த குறிப்பிட்ட நாளில் எங்கள் உள் பிரச்சனை எதிர்கொள்ள ஊக்கப்படுத்தினார். இந்த உரையாடல் மூலம், நான் என் பிரச்சனை வெல்ல முடியும்.

விசித்ரா வந்தவுடன், ஹோட்டல் நிர்வாகம் அவர்களின் ‘த்ரீ ஸ்டார்’ அந்தஸ்தை கொண்டாட விருந்து வைத்தது. மேனேஜர் (அவரது கணவர்) விசித்ராவை நிகழ்ச்சிக்கு அழைத்தார். படத்தின் ஹீரோவை முதன்முதலாக அங்கு சந்திக்கிறேன். அவர் என்னைப் பார்த்து, ‘படத்தில் நடிக்கிறீர்களா?’ என்று கேட்டார், நான் சரி என்று சொன்னதும், ‘என் ரூமுக்கு வா’ என்றார்.அவர் என் பெயரையோ அடையாளத்தையோ கேட்கவில்லை. அதிர்ச்சியடைந்தேன். அது என்ன சைகை என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. அன்று இரவு நான் என் அறையில் தூங்கினேன்.”

மறுநாள் விசித்ராவுக்கு பிரச்சனை ஏற்பட்டது. சரியான நேரத்தில் ஷாட் நடக்காது. நிறைய சிக்கல்கள் இருந்தன. ஆறு மணிக்குப் பிறகு அனைவரும் குடித்துவிட்டு என் கதவைத் தட்டினார்கள். கதவைத் தட்டியது எனக்கு நினைவிருக்கிறது. அழைப்புகளைத் துண்டித்துவிட்டு என்னை விட்டு வெளியேறும்படி வரவேற்பைக் கேட்டேன். வேலை விடுப்புதான் என் இலக்கு. அது நடக்கவில்லை. பிரச்சினைகள் நீடித்தன.”

விசித்ராவுக்கு ஹோட்டல் மேலாளர் உதவினார். “அவர் என் நண்பர் அல்ல, ஆனால் என்ன நடக்கிறது என்பதை அவர் அறிந்திருந்தார், மேலும் அவர் எப்படி உதவ முடியும் என்று கேட்டார். யாரும் என்னைக் கண்டுபிடிக்க முடியாதபடி அறையை மாற்ற விரும்புவதாகச் சொன்னேன். அவர் அட்டவணை முழுவதும் என் அறைகளை மாற்றினார். எனது முந்தைய அறைக்கு எதிரே உள்ள அறையில் இடிப்பதை நான் கேட்கிறேன். ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட நபர்கள். பல பேர். என்னைப் பற்றி மோசமாக உணர்கிறேன். ”

ஆனால் குற்றவாளிகள் எரிச்சல் அடைந்து அவளுக்கு கற்பிக்க விரும்பியபோது விஷயங்கள் மோசமாகின. அடுத்த நாள் கிராமத்து கலவர காட்சி படப்பிடிப்பின் போது விசித்ரா தகாத முறையில் தொடப்பட்டார். மூன்றாவது முறைக்குப் பிறகு, ஸ்டண்ட் மாஸ்டரிடம் புகார் செய்ய இழுத்துச் சென்றாள். “ஸ்டன்ட்மேன் என் ஹன் ஆனை எடுத்து என்னை அறைந்தார். அதிர்ச்சியடைந்தேன். உதவிக்காக சுற்றிலும் பார்த்தேன். யாரும் செய்யவில்லை. நான் தொகுப்பை விட்டு வெளியேறினேன். நான் பயமாகவும், கோபமாகவும், வெட்கமாகவும் இருந்தேன்.

விசித்ரா சென்னை நடிகர் சங்கத்தை தொடர்பு கொண்டார். செட்டை விட்டு வெளியேறிய பிறகு புகார் எழுதச் சொன்னார்கள். துஷ்பிரயோகம் செய்தவர்கள் அவள் முயற்சி செய்த போதிலும் தண்டிக்கப்படவில்லை. “எனக்கு யாரும் உதவவில்லை. ஒருவரை அறைவது கூட குற்றமாகும், கற்பழிப்பு மட்டுமல்ல. நான் காவல்துறைக்கு போகச் சொன்னேன், சங்கம் அல்ல.

விசித்ரா அழுதாள், “ஒன்னும் ஆகவில்லை. என்னால் தொடர்ந்து நடிக்க முடியும் என்று தெரியவில்லை. எனது குடும்பம் உயிர் பிழைப்பதைப் பற்றி நான் கவலைப்பட்டேன். இந்த சினிமா ஃபீல்டு-ஏன்? எனக்கு உதவி செய்ய ஒருவரும் வரவில்லை. இது எனக்கு இயல்பானது என்பதால், நான் அதற்கு தகுதியானவன் என்று எல்லோரும் நினைத்திருக்கலாம். யோசனை இல்லை. அதை மறந்துவிட்டு வேலைக்குத் திரும்பச் சொன்னேன் சங்கத் தலைவர். இது இன்னும் என் மனதில் பசுமையாக இருக்கிறது. எனது ஹோட்டல் மேலாளர் கணவர் விசாரணையில் எனக்கு உதவினார். நீங்கள் இதற்காக வேலை செய்கிறீர்களா? கண்ணியம் இல்லாமல் ஏன் எங்காவது இருக்க வேண்டும்? அறைந்ததை உணர்ந்தேன். சினிமாவை எனது குடும்பமாக கருதினேன். அது இல்லை என்பதை உணர்ந்தேன். என் குடும்பத்தை கண்டுபிடிப்பது முக்கியம். பிறகு அந்த படத்திலிருந்து விலகிவிட்டேன். ஒரு ஷெல் என்னைச் சூழ்ந்தது. கணவர் என்னை திருமணம் செய்ய விரும்பினார். அவர் எனக்கு மூன்று மகன்களையும் கண்ணியமான வாழ்க்கையையும் கொடுத்தார்.

பெண்கள் மீதான கோரிக்கையின் காரணமாக, விசித்ரா எந்த குற்றத்தையும் உடனடியாக தீர்க்க வேண்டும் என்று முடித்தார். விசித்ரா முன்பு அக்ஷயாவிடம் இதுபோன்ற பிரச்சினைகளை உடனடியாக தெரிவிக்கும்படி கேட்டுக் கொண்டார், அது விவாதிக்கப்பட்டது.

கமல்ஹாசனின் விசித்ரா-பாலகிருஷ்ணா கருத்துக்கள் விமர்சிக்கப்பட்டன:-

2001 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கு திரைப்படம் ஒன்றின் படப்பிடிப்பின் போது ஒரு பெரிய நட்சத்திரம் தன்னிடம் பாலியல் ரீதியாக முன்னேறியதாக பிக் பாஸ் தமிழ் முன்னாள் கைதியான விசித்ரா கூறினார். ஸ்டார் ஹீரோவை நிராகரித்ததற்காக படத்தின் ஃபைட் மாஸ்டர் தன்னை அறைந்ததாக அவர் கூறினார். அவர் விஜய் மாஸ்டர் என் அமுரி பாலகிருஷ்ணாவை குறிப்பிட்டு இருக்கலாம். அந்தப் படம் ‘பலேவடிவி பாசு’.

ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த பிக்பாஸ் தமிழ் நிகழ்ச்சியில், துன்புறுத்தியவரின் பெயரை குறிப்பிடாத விசித்ராவை கமல்ஹாசன் பாராட்டினார். ‘விக்ரம்’ நடிகர் போலீஸ் நடிகை நெட்டிசன்களின் விமர்சனத்தை பெற்றுள்ளார். அதன் பின்விளைவுகள் காரணமாக அந்த நடிகை நட்சத்திர ஹீரோவைக் குறிப்பிடவில்லை என்பதை அவருக்கு நினைவூட்டினர். “பெண்கள் பாலியல் துன்புறுத்தல் பற்றிய கதைகளை எவ்வாறு பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும் என்பதைத் தீர்மானிக்கும் நிலையில் தான் வைக்கப்பட்டிருப்பதாக கமல் நினைக்கிறார், மேலும் எல்லாவற்றையும் விட பாதிக்கப்பட்டவருக்கு தனது சரிபார்ப்பில் கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் அது தன்னைப் பற்றியது” என்று ஒரு பயனர் எழுதினார். பயனர் கிண்டல் தொனியில் எழுதினார்.

சின்மயி பொழுதுபோக்கு துறையில் POSH அலகுகளைக் கோருகிறார் மற்றும் விசித்ராவை துஷ்பிரயோகம் செய்தவர்களின் பெயரைக் குறிப்பிடாததற்காக கமல்ஹாசனைப் பாராட்டியதற்காக விமர்சிக்கிறார்

பிக்பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 இல், நடிகர் விசித்ரா, 1990களின் படத்தொகுப்பில் தான் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார். பலர் அதிர்ச்சியடைந்தனர். தன்னை துன்புறுத்தியவரின் பெயரை குறிப்பிடாததற்காக நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளரான கமல்ஹாசன் அவரை பாராட்டினார். விக்ரமின் இந்த கருத்துக்கு நெட்டிசன்களும் பாடகி சின்மயியும் விமர்சித்துள்ளனர். காஸ்டிங் கவுச் காரணமாக நடிப்பதை விட்டதாக விசித்ரா கூறும்போது, ​​இந்த தெலுங்கு படம் பற்றி பேசுவதாக ரசிகர்கள் நம்புகிறார்கள்.

அவரது பேச்சு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்’

சின்மயியின் நீண்ட X அறிக்கை, தன்னை துஷ்பிரயோகம் செய்தவரின் பெயரைக் குறிப்பிடாத விசித்ராவை ஊக்குவிப்பதற்காக கமல் விமர்சித்தது. திரு. கமல்ஹாசனின் தொனி-பரிசுமளிக்கும், அமைதி-ஊக்கமளிக்கும் பேச்சு, நியாயமான கோபத்தை அனுமதிக்காத பெண்களை பாதிக்கும் என்று அவர் எழுதினார். ‘முதிர்ந்த நடத்தை’யைப் பாராட்டுமாறு பார்வையாளர்களை அவர் ஊக்குவிக்கிறார், தப்பிப்பிழைத்தவர்கள் பாலியல் துன்புறுத்தலைப் பற்றி சமூகம் ஏற்றுக்கொள்ளும் விதத்தில் இப்படித்தான் பேச வேண்டும் என்று பரிந்துரைக்கிறார்.

காலம் மாறிவிட்டது:-

இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசில் புகார் செய்யுமாறு ராதா ரவி விசித்ராவுக்கு அறிவுறுத்தியதாகவும், ஆனால் இன்று பாதிக்கப்பட்டவர்கள் அவ்வாறு செய்யாமல் இருக்க ஊக்குவிக்கப்படுவதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டார். 20 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, ராதா ரவி விசித்ராவிடம், “ஏன் சங்கத்தில் கலந்து கொள்ள வேண்டும்? காவல் நிலையத்திற்குள் நுழையுங்கள்” என்று கேட்டார். இன்று டப்பிங் யூனியன் உறுப்பினர்களை காவல் நிலையத்திற்குச் செல்ல வேண்டாம் என்று எச்சரிக்கிறது, நீங்கள் செய்தால் அபராதம் விதிக்கலாம், மேலும் பாலியல் துன்புறுத்தல்களைப் புகாரளித்தால் உங்களை வேலைக்கு அமர்த்த வேண்டாம் என்று மற்றவர்களைத் துன்புறுத்தலாம் என்று அவர் எழுதினார்.

விசித்ரா வாழ்க்கை வரலாறு:-

நடிகையாக விசித்ரா பணியாற்றுகிறார். 1990களில் தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் அவரது பெரும்பாலான படைப்புகள் இருந்தன. ரசிகன், ராகசிய போலீஸ், முத்து ஆகியோர் அவளைப் புகழுக்கு அழைத்துச் சென்றனர். குக் வித் கோமாலியில் தோன்றிய பிறகு நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு அவர் புகழ் திரும்பினார்.

நடிகர் வில்லியம்ஸ் வசந்தா மற்றும் மேரி வசந்தா ஆகியோருக்கு 1973 ஆம் ஆண்டு டிசம்பர் 23 ஆம் தேதி சென்னையில் பிறந்த இவர், விசித்ரா வில்லியம்ஸ். ஆறு பேர் கொண்ட குடும்பத்தில் விசித்ராவின் சகோதரர் மற்றும் இரண்டு சகோதரிகள் உள்ளனர். பி.ஏ.வுக்கு உளவியல் படித்தார். செப்டம்பர் 2011 இல், அவரது தந்தை கொள்ளையடிக்கப்பட்டு கொல்லப்பட்டார். ஷாஜியை மணந்து புனேவில் வசிக்கிறார். அவரும் சினிமாவில் இருந்து ஓய்வு பெற்றார். சினிமா துறையின் முகமாக எளிமையாக வாழ்கிறார்.

அவர் ‘தலைவாசல்’ படத்தில் நடித்தபோது தொழில் வாழ்க்கையில் ஒரு திருப்புமுனை ஏற்பட்டது. படத்தில் கிளாமர் அவருக்கு கல்லாக மாறியது. மடிப்பு ஹம்சா அவரது பாத்திரம். அதன் பிறகு பல துணை வேடங்களில் கையெழுத்திட்டார். ‘முத்து’, ‘சுயம்வரம்’, ‘ரசிகன்’ ஆகிய படங்கள் மூலம் மிகவும் பிரபலமானவர். 1992 ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘சின்ன தாயீ’ திரைப்படம் இவரது அறிமுகமாகும். அவர் 1993 இல் ஆஸ்துமாவில் தோன்றினார். வீரா, வில்லாதி வில்லியன், அசுரன், ‘ரகசிய போலீஸ்’ என அடுத்தடுத்து நடித்தார். அவரது தொலைக்காட்சி வாழ்க்கையில் ‘மாமி சின்ன மாமி’ என்ற நாடக நிகழ்ச்சியின் முக்கிய பாத்திரமும் அடங்கும்.

விசித்ரா ஒரு முக்கிய தென்னிந்திய நடிகரைப் பற்றி சர்ச்சைக்குரிய கருத்துக்களைத் தெரிவித்தார். அந்தப் படத்தின் துரதிர்ஷ்டங்களுக்குப் பிறகு அவர் திரைப்படத் தயாரிப்பை விட்டுவிட்டார். பிக்பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 இல், விசித்ரா படத்தொகுப்பு சம்பவங்களை நினைவு கூர்ந்தார்.

விசித்ராவின் சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்:-

  • நடிகர் வில்லியம்ஸின் மகள் விசித்ரா, செப்டம்பர் 2011 இல் சென்னையில் உள்ள அவரது பெற்றோரின் பண்ணை வீட்டில் திருடப்பட்டார். கொள்ளையர்கள் அவளது தந்தையைக் கொன்றனர் மற்றும் அவரது தாயாரின் சங்கிலியைத் திருடுவதற்காக கடுமையாக காயப்படுத்தினர்.
  • அவரது முதல் படமான பொற்கொடி வெளியாகவில்லை.
  • தலைவாசல் (1992) படத்தில் கவர்ச்சி வேடங்களில் புகழ் பெற்றார்.
  • பின்னர், அவர் மாமி சின்ன மாமி என்ற தொலைக்காட்சி தொடரில் தோன்றினார்.
  • விசித்ரா ஒரு பரதநாட்டிய நடனக் கலைஞர்.
  • கூடுதலாக, அவர் ஜெயா கிட்ஸ் & சன்ஸ் நிறுவனத்தை நடத்துகிறார்.
  • அவர் உளவியலில் BA பட்டம் பெற்றார்
  • செப்டம்பர் 2023 நிலவரப்படி, அவரது Instagram கணக்கில் 132K க்கு மேல் பின்தொடர்பவர்கள் உள்ளனர்.

Leave a Comment